Gói thầu số 01: Phần xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
112
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
10.028.271.000 VND
Giá dự toán
10.028.271.000 VND
Hoàn thành
14:49 04/10/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2901608492 2901608492

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN MÔI TRƯỜNG NÔNG CÔNG NGHIỆP RẠNG ĐÔNG

10.010.905.807,172 VND 10.010.000.000 VND 12 tháng 12 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây