Gói thầu số 01: Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Cải tạo trường THCS Phù Lưu huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội. Hạng mục: Lát sân trường
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
424.349.000 VND
Giá gói thầu
424.349.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 27/08/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
30/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
04/09/2019
Hoàn thành
17:44 09/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105447589 0105447589

Công ty TNHH Kỹ Thuật Thương Mại Xây Dựng Hiệp Hưng

423.012.000 VND 30 ngày 30 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây