Gói thầu số 01: Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
62
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
437.149.488 VND
Giá dự toán
437.149.488 VND
Hoàn thành
09:47 30/06/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 5801320441 5801320441

Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Ân Tiến

437.148.468,862 VND 437.148.468 VND 3 tháng 3 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây