Gói thầu số 02 (Xây lắp)

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 02 (Xây lắp)
Tên dự án
Chỉnh trang bản văn hóa du lịch Gia Khâu 1, xã Sùng Phài (sửa chữa cổng bản văn hóa du lịch Gia Khâu 1, xã Sùng Phài)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
265.860.773 VND
Giá gói thầu
265.860.773 VND
Ngày quy đổi
07/01/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 556/QĐ-VHTT ngày 25/11/2021
Ngày phê duyệt
25/11/2021
Hoàn thành
17:02 07/01/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 6200104864 6200104864

CÔNG TY TNHH MTV XUÂN LÂM

265.860.000 VND 30 ngày 30
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây