Gói thầu số 04: Hóa chất

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
132
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 04: Hóa chất
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
250.000.000 VND
Giá dự toán
250.000.000 VND
Hoàn thành
15:41 01/11/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
900 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0101079768 0101079768

Cửa hàng hoá chất và thiết bị 40 Kim Ngưu

247.400.000 VND 247.400.000 VND 900 ngày 900 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Cồn thực phẩm
-
8.5
M3
Mô tả chi tiết theo chương V
Việt Nam
19.800.000
2
Etyl Acetale
141-78-6
2
Phi
Mô tả chi tiết theo chương V
Trung Quốc
8.900.000
3
n-Hexane
110-54-3
3
Phi
Mô tả chi tiết theo chương V
Hàn Quốc
9.900.000
4
Acetone
67-64-1
2
Phi
Mô tả chi tiết theo chương V
Trung Quốc
6.900.000
5
NaOH
1310-73-2
.5
Tấn
Mô tả chi tiết theo chương V
Trung Quốc
11.880.000
6
HCl
-
3
M3
Mô tả chi tiết theo chương V
Việt Nam
2.970.000
7
Na2CO3
497-19-8
.5
Tấn
Mô tả chi tiết theo chương V
Trung Quốc
5.900.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây