Gói thầu số 1

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 1
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
443.345.000 VND
Ngày đăng tải
11:52 08/10/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
23a
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Họa Mi
Ngày phê duyệt
10/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8814075168-001 8814075168-001

Cửa hàng buôn bán tổng hợp Văn Hoàng (Văn Hoàng)

443.345.000 VND 11 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thịt bò loại I
Thịt bò loại I
130 Kg Thịt bò loại I Việt Nam 280.000
2 Thịt bò loại II
Thịt bò loại II
120 Kg Thịt bò loại II Việt Nam 260.000
3 Thịt heo đùi
Thịt heo đùi
190 Kg Thịt heo đùi Việt Nam 132.000
4 Thịt heo nạc
Thịt heo nạc
120 Kg Thịt heo nạc Việt Nam 130.000
5 Thịt gà ta cp
Thịt gà ta cp
190 Kg Thịt gà ta cp Việt Nam 105.000
6 Thịt gà ta phi lê
Thịt gà ta phi lê
195 Kg Thịt gà ta phi lê Việt Nam 90.000
7 Xương đuôi heo
Xương đuôi heo
125 Kg Xương đuôi heo Việt Nam 105.000
8 Xương ống
Xương ống
125 Kg Xương ống Việt Nam 88.000
9 Trứng vịt
Trứng vịt
500 Trứng Trứng vịt Việt Nam 4.100
10 Trứng gà đỏ
Trứng gà đỏ
500 Kg Trứng gà đỏ Việt Nam 3.000
11 trứng gà ta
trứng gà ta
500 Kg trứng gà ta Việt Nam 4.500
12 Trứng cút
Trứng cút
3.000 Kg Trứng cút Việt Nam 850
13 Tim heo
Tim heo
150 Kg Tim heo Việt Nam 200.000
14 Cật heo
Cật heo
150 Kg Cật heo Việt Nam 120.000
15 Gan heo
Gan heo
155 Kg Gan heo Việt Nam 70.000
16 Thịt vịt
Thịt vịt
190 Kg Thịt vịt Việt Nam 110.000
17 cá cam
cá cam
140 Kg cá cam Việt Nam 155.000
18 cá thu
cá thu
135 Kg cá thu Việt Nam 260.000
19 cá diêu hồng
cá diêu hồng
110 Kg cá diêu hồng Việt Nam 85.000
20 cá lóc
cá lóc
110 Kg cá lóc Việt Nam 84.000
21 ếch
ếch
80 Kg ếch Việt Nam 95.000
22 Lươn
Lươn
90 Kg Lươn Việt Nam 250.000
23 cua
cua
110 Kg cua Việt Nam 90.000
24 tôm
tôm
80 Kg tôm Việt Nam 210.000
25 Mực
Mực
80 Kg Mực Việt Nam 250.000
26 Nghêu
Nghêu
90 Kg Nghêu Việt Nam 45.000
27 các thác lác
các thác lác
90 Kg các thác lác Việt Nam 240.000
28 Tôm khô
Tôm khô
10 Kg Tôm khô Việt Nam 750.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây