Gói thầu số 1

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1
Tên dự án
Nhà làm việc một cửa kết hợp nhà làm việc của đoàn thể xã Liên Hà, huyện Lâm Hà.
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.118.902.491 VND
Giá gói thầu
2.118.902.491 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 08/11/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
107/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2019
Hoàn thành
18:15 12/12/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5801405159 5801405159

Công ty TNHH Tăng Trang

2.109.259.359 VND 180 ngày 180 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây