Gói thầu số 1: Thuốc generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1: Thuốc generic
Tên dự án
Mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương cho các cơ sở y tế trong tỉnh Bình Định từ Quý 2 năm 2017 đến hết Quý 1 năm 2018
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
953.084.107.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói theo từng mặt hàng thuốc (từng phần độc lập của gói thầu)
Văn bản phê duyệt
Căn cứ Quyết định số 418/QĐ-UBND ngày 17/02/2017 của UBND tỉnh Bình Định phê duyệt dự toán kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm thuốc tập trung cho các cơ sở y tế trong tỉnh
Ngày phê duyệt
17/02/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu Hồ sơ mời thầu
Hoàn thành
16:10 19/06/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1600699279 1600699279

Công ty cổ phần Dược phẩm Agimexpharm

600.129.390 VND Từ ngày Từ khi hợp đồng có hiệu lực đến hết quý 1 năm 2018
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây