Gói thầu số 1 (xây lắp)

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 1 (xây lắp)
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế thị xã Dĩ An
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.667.716.800 VND
Giá gói thầu
2.667.716.800 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 21/03/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
2876/QĐ-CT ngày 23/5/2018
Ngày phê duyệt
23/05/2018
Hoàn thành
15:05 24/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 3700379660 3700379660

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH ĐƯỜNG

2.324.800.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây