Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.002.186.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.163.293.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.002.186.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.163.293.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SIÊU THANH
20/12/2022 20:15
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn): Giám sát thi công gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
01/06/2018 15:30
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
24/05/2018 15:05
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/03/2018 19:06
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế thị xã Dĩ An của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với 12 gói thầu.
05/03/2018 19:00
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống chữa cháy tự động của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
23/08/2017 11:33
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (phi tư vấn): Bảo hiểm thi công xây dựng gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
15/08/2017 14:11
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn): Giám sát thi công gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
15/08/2017 14:08
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng thương mại Đại Tín Phát
08/08/2017 15:52
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống chữa cháy tự động của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/08/2017 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục thuế tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn): Giám sát thi công gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kiến Thịnh
01/06/2018 15:30
Cục thuế tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (xây lắp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BÌNH ĐƯỜNG
24/05/2018 15:05
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (xây lắp) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/03/2018 19:06
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế thị xã Dĩ An với 12 gói thầu.
05/03/2018 19:00
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn chăm sóc cây cảnh và vệ sinh toàn bộ các nhà làm việc trong trụ sở Công an tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
23/01/2018 14:37
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm cổng từ phục vụ công tác với 3 gói thầu.
16/11/2017 07:57
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Máy phát điện phục vụ công tác với 3 gói thầu.
07/11/2017 11:16
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Máy phát điện phục vụ công tác với 3 gói thầu.
07/11/2017 11:15
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Máy phát điện phục vụ công tác với 3 gói thầu.
07/11/2017 11:14
Cục thuế tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị hệ thống màn hình ghép tấm lớn chuyên dùng phục vụ công tác tuyên truyền với 3 gói thầu.
26/10/2017 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG SIÊU THANH
20/12/2022 20:15
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn): Giám sát thi công gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
01/06/2018 15:30
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
24/05/2018 15:05
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/03/2018 19:06
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở Chi cục Thuế thị xã Dĩ An của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với 12 gói thầu.
05/03/2018 19:00
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống chữa cháy tự động của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
23/08/2017 11:33
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (phi tư vấn): Bảo hiểm thi công xây dựng gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
15/08/2017 14:11
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn): Giám sát thi công gói thầu số 1 của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
15/08/2017 14:08
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (xây lắp) của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng thương mại Đại Tín Phát
08/08/2017 15:52
Bên mời thầu Cục thuế tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống chữa cháy tự động của chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
02/08/2017 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục thuế tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trí óc luôn bị con tim đánh lừa. "
La Rochefoucauld
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info