Gói thầu số 22: Cung cấp lắp đặt máy bơm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 22: Cung cấp lắp đặt máy bơm
Tên dự án
Dự án đầu tư điều chỉnh xây dựng và kinh doanh nhà ở chung cư cao tầng khối A1 lô CT2
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
397.584.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
192/QĐ-HUD.VN
Ngày phê duyệt
19/05/2016
Hoàn thành
14:14 25/05/2016
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102354791 0102354791

Công ty Cổ phần Cơ điện Bắc Việt

330.560.000 VND 03 tháng 03 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây