Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.268.875.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.879.701.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.268.875.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.879.701.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Cung cấp lắp đặt máy bơm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
25/05/2016 14:14
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 23: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
07/03/2016 15:38
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 21: Cung cấp lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
07/03/2016 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 16: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa chống cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:34
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 17: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa gỗ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:33
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:23
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 21: Cung cấp lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2016 11:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 23: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2016 11:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
22/01/2016 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Cung cấp lắp đặt máy bơm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ điện Bắc Việt
25/05/2016 14:14
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 17: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Chung
05/02/2016 11:33
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại KHP
05/02/2016 11:23
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ điện Bắc Việt
22/01/2016 15:10
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đăng tải TBMT Gói thầu 17: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa gỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2016 16:24
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đăng tải TBMT Gói thầu số 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/01/2016 10:27
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đăng tải TBMT Gói thầu số 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/01/2016 10:53
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đăng tải TBMT Gói thầu số 24: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/12/2015 15:18
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Thi công phần điều hòa không khí, thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cơ điện Bắc Việt
17/08/2015 15:16
Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thi công hệ thống phòng cháy chữa cháy .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Xây lắp Trường An
11/08/2015 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 22: Cung cấp lắp đặt máy bơm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
25/05/2016 14:14
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 23: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
07/03/2016 15:38
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 21: Cung cấp lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
07/03/2016 15:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGÂN HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 16: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa chống cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:34
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 17: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa gỗ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:33
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 18: Sản xuất, cung cấp, lắp dựng phần cửa, vách kính, mái sảnh của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
05/02/2016 11:23
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 21: Cung cấp lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2016 11:26
Bên mời thầu Chi cục Kiểm lâm Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu 23: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2016 11:26
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 24: Cung cấp lắp đặt thiết bị hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN.
22/01/2016 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nhà xã hội - HUD.VN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Công lý không có quyền lực là không có sức mạnh; quyền lực mà không có công lý là bạo ngược hung tàn. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".