Gói thầu số 7: Xây lắp

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
155
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 7: Xây lắp
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
10.619.163.888 VND
Giá dự toán
10.619.163.888 VND
Hoàn thành
16:30 17/03/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
17 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3502240152 3502240152

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÍN NGHĨA XUYÊN MỘC

10.566.548.342,59 VND 10.566.548.000 VND 17 tháng 17 tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây