Gói thầu số 9 [Cung cấp, lắp đặt thang máy]

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 9 [Cung cấp, lắp đặt thang máy]
Tên dự án
Đầu tư xây dựng trụ sở Chi nhánh VCB Châu Đốc
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.478.000.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 860/QĐ-VCB-XDCB ngày 16/8/2016 của Tổng Giám đốc VCB
Ngày phê duyệt
16/08/2016
Hoàn thành
16:04 17/08/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105684477 0105684477

Công ty TNHH AT Á Châu

2.350.000.000 VND 06 tháng 06 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây