Gói thầu thuốc Generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Tên dự án
Lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2022 phục vụ điều trị tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ
Chủ đầu tư
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TP. CẦN THƠ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
4.234.009.000 VND
Giá gói thầu
4.234.009.000 VND
Đóng thầu
08:15 28/06/2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
121/QĐ-BVTT ngày 22/08/2022
Ngày phê duyệt
22/08/2022
Hoàn thành
17:32 31/08/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400102091 0400102091

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA

1.397.750.000 VND 12 tháng 12 Tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây