Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.221.483.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.638.915.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.221.483.740 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.638.915.340 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/05/2026 10:11
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ALL GROUP VIỆT NAM
28/04/2026 12:01
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 11:14
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới hệ thống đường ống nước tầng trệt, tầng 1 và tầng 2 từ trạm bơm đến các trục thông tầng đi theo hành lang
khu khám bệnh tại bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU LONG GIA
22/12/2025 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm hóa chất lẻ, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế theo mặt hàng (gồm 22 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
11/06/2025 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Mua sắm hóa chất nhóm, theo nhóm (gồm 03 nhóm) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT
03/06/2025 16:24
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm hóa chất lẻ, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế theo mặt hàng (gồm 22 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm hóa chất nhóm, theo nhóm (gồm 03 nhóm) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2025 tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ với 2 gói thầu.
10/03/2025 15:49
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm (40 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HOÀNG QUÂN
01/02/2024 11:41
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất lẻ (10 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
01/02/2024 11:33
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Vật tư y tế (11 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
01/02/2024 11:20
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Hóa chất nhóm (40 mặt hàng) với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 15:06
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Gói số 2: Hóa chất lẻ (10 mặt hàng) với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 15:06
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Vật tư y tế (11 mặt hàng) với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 15:06
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 01: Vật tư y tế (11 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 15:40
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 2: Hóa chất lẻ (10 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 15:38
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói số 3: Hóa chất nhóm (40 mặt hàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2023 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/05/2026 10:11
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ALL GROUP VIỆT NAM
28/04/2026 12:01
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ năm 2026 với 1 gói thầu.
28/04/2026 11:14
Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới hệ thống đường ống nước tầng trệt, tầng 1 và tầng 2 từ trạm bơm đến các trục thông tầng đi theo hành lang
khu khám bệnh tại bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU LONG GIA
22/12/2025 10:30
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm hóa chất lẻ, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế theo mặt hàng (gồm 22 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC BẮC NAM
11/06/2025 15:57
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Mua sắm hóa chất nhóm, theo nhóm (gồm 03 nhóm) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT
03/06/2025 16:24
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói số 1: Mua sắm hóa chất lẻ, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế theo mặt hàng (gồm 22 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 10:27
Bên mời thầu Trung tâm Mua sắm tập trung tỉnh Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm hóa chất nhóm, theo nhóm (gồm 03 nhóm) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần thành phố Cần Thơ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tin tưởng người mình yêu cũng là một loại biểu hiện của tình yêu. "
Bắc Cực Hồ