Gói thầu thuốc generic

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Tên dự án
Mua sắm thường xuyên năm 2019 của Bệnh xá khu vực 43
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
255.590.455 VND
Giá gói thầu
255.590.455 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:30 02/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
15/QĐ-BX43
Ngày phê duyệt
16/08/2019
Hoàn thành
07:21 23/08/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4600285467 4600285467

Công ty TNHH dược phẩm Phương Đông

44.753.400 VND 12 tháng 12 Tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây