Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.665.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 337.321.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 558.665.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 337.321.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Test mua vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
07/07/2024 08:35
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán Invitro, vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
07/04/2024 19:35
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:07
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:06
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
05/08/2023 14:01
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2023 09:14
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2022 09:42
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất, vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
04/01/2022 12:48
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
11/09/2019 15:39
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
23/08/2019 07:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Test mua vị thuốc cổ truyền với 1 gói thầu.
07/07/2024 08:35
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán Invitro, vật tư y tế năm 2024-2025 với 1 gói thầu.
07/04/2024 19:35
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:07
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:06
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu:
05/08/2023 14:01
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế với 2 nhà thầu tham gia.
14/04/2023 15:10
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2023 09:14
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất, vật tư y tế năm 2023 với 1 gói thầu.
31/03/2023 15:50
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2022 09:42
Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất, vật tư y tế năm 2022 với 1 gói thầu.
04/01/2022 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Test mua vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
07/07/2024 08:35
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán Invitro, vật tư y tế năm 2024-2025 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
07/04/2024 19:35
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:07
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
10/03/2024 18:06
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
05/08/2023 14:01
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2023 09:14
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2022 09:42
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hóa chất, vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 với 1 gói thầu.
04/01/2022 12:48
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
11/09/2019 15:39
Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu hóa chất, vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1.
23/08/2019 07:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh xá khu vực 43 - Quân khu 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy biến cuộc đời của bạn thành tác phẩm bậc thầy; đừng tưởng tượng ra bất kỳ giới hạn nào cho điều bạn có thể trở thành, có thể có, hay có thể làm. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".