Gói thầu xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp ntuyến đường giao thông tổ 6 đoạn phía sau nhà văn hóa khu Tre Mai, phường Nam Khê, thành phố Uông Bí
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
736.170.000 VND
Giá gói thầu
736.170.000 VND
Ngày quy đổi
14/03/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 69/QĐ-UBND ngày 08/03/2022
Ngày phê duyệt
08/03/2022
Hoàn thành
15:54 29/03/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Copong ty CP xây dựng và phát triển Quảng Ninh

733.593.000 VND 60 ngày 60
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây