GT01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
GT01
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
199.045.000 VND
Ngày đăng tải
14:21 28/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-LTMN
Cơ quan phê duyệt
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN NAM - CÔNG TY CỔ PHẦN
Ngày phê duyệt
26/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1401416208 1401416208

Công ty TNHH Kỹ Thuật Điều Khiển Tự Động SĐ

194.250.000 VND 30 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 CÂN ĐÓNG BAO SDSP3010
0
1 Bộ (Cân đóng bao 3 đầu từ 1-10kg - Màn hình cảm ứng) - Năng suất túi 1 kg: 1000 túi/giờ - Sai số: ± 4 gram - Năng suất túi 5 kg: 950 túi/ giờ - Sai số: ± 3 gram - Năng suất túi 10 kg: 700 túi/ giờ - Sai số: ± 3 gram A. Phần điều khiển và cảm biến lực: - Đầu cân hiển thị số: SI 580E (Hàn Quốc) - Bộ board điều khiển lập trình FX3U-32MT - Màn hình cảm ứng HMI 7 inch Samkoon ( Hệ thống đếm bao, giá trị tổng trên màn hình được cài đặt trên màn hình cảm ứng HMI) - Phần mềm điều khiển cân (Cty SĐ) - Bộ nguồn 24V - Cảm biến lực L6E-C3-60kg (Zemic - Hà lan)B. Bộ khí nén: - Xy lanh khí nén, van solenoid (Đài Loan) - Đế solenoid, đầu nối khí nén, thiết bị lọc, ống khí nén theo cân C. Phần cơ khí: được làm bằng sắt, sơn tĩnh điện - Không bao gồm thùng chứa theo cân,có phễu trên, có chân cân Việt Nam 80.850.000
2 CÂN ĐÓNG BAO SDSP3010-NC
0
2 Bộ (Cân đóng bao 3 đầu từ 1-10kg, không đầu cân - Màn hình cảm ứng) - Năng suất túi 1 kg: 1000 túi/giờ - Sai số: ± 4 gram - Năng suất túi 5 kg: 950 túi/ giờ - Sai số: ± 3 gram - Năng suất túi 10 kg: 700 túi/ giờ - Sai số: ± 3 gram A. Phần điều khiển và cảm biến lực: - Bộ board điều khiển lập trình FX3U-32MT - Màn hình cảm ứng HMI 7 inch Samkoon ( Hệ thống đếm bao, giá trị tổng trên màn hình được cài đặt trên màn hình cảm ứng HMI) - Phần mềm điều khiển cân (Cty SĐ) - Bộ nguồn 24V - Cảm biến lực L6E-C3-60kg (Zemic - Hà lan) B. Bộ khí nén: - Xy lanh khí nén (Đài Loan) - Đế solenoid, đầu nối khí nén, thiết bị lọc, ống khí nén theo cân C. Phần cơ khí: được làm bằng sắt, sơn tĩnh điện- Không bao gồm thùng chứa theo cân,có phễu trên, có chân cân Sử dụng lại đầu cân Laumas, van khí nén của Nhà máy Việt Nam 56.700.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây