GT01: Cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
GT01: Cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị Nhà khách Quân đội-Cục Đối ngoại
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.736.500.000 VND
Giá gói thầu
1.736.500.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 01/11/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
162/QĐ-CĐN
Ngày phê duyệt
09/11/2018
Hoàn thành
18:08 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0201558210 0201558210

CÔNG TY CỔ PHẦN THẢM LEN HÀNG KÊNH

1.692.702.000 VND 50 ngày 50 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây