Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 100 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 65 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 67 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,31%, Xây lắp 41,54%, Tư vấn 6,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 400.479.279.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 395.193.430.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,31%, Xây lắp 41,54%, Tư vấn 6,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 400.479.279.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 395.193.430.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
26/11/2022 22:41
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải TBMT GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2022 09:01
Chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng truyền thống đối ngoại Quốc phòng.
12/10/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng khối các hạng mục chính (Nhà làm việc và ở lái xe, nhà xe P1, nhà xe P2, nhà trạm sửa chữa, trạm cấp phát xăng dầu) của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:30
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT05: Cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa, thông gió của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:26
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, cung cấp doanh cụ và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:23
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Thi công xây dựng và hạng mục chung của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:13
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:08
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT03: Doanh cụ phòng họp của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:05
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT05: Thiết bị bếp của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ INFO
26/11/2022 22:41
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố KQMT gói thầu GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng với 1 nhà thầu tham gia.
31/10/2022 09:16
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đăng tải TBMT GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2022 09:01
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Phòng truyền thống đối ngoại Quốc Phòng với 1 gói thầu.
12/10/2022 10:23
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng khối các hạng mục chính (Nhà làm việc và ở lái xe, nhà xe P1, nhà xe P2, nhà trạm sửa chữa, trạm cấp phát xăng dầu).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY 789 (CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN)
28/07/2022 18:30
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT05: Cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa, thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ ĐỐI NGOẠI
28/07/2022 18:26
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, cung cấp doanh cụ và chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Bắc Phú
28/07/2022 18:23
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT01: Thi công xây dựng và hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG
28/07/2022 18:13
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT01: Cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẢM LEN HÀNG KÊNH
28/07/2022 18:08
Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu GT03: Doanh cụ phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến Hưng
28/07/2022 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
26/11/2022 22:41
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải TBMT GT01: Cải tạo, sửa chữa nội thất trưng bày phòng truyền thống Đối ngoại Quốc Phòng của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2022 09:01
Chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phòng truyền thống đối ngoại Quốc phòng.
12/10/2022 09:09
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng khối các hạng mục chính (Nhà làm việc và ở lái xe, nhà xe P1, nhà xe P2, nhà trạm sửa chữa, trạm cấp phát xăng dầu) của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:30
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT05: Cung cấp, lắp đặt hệ thống điều hòa, thông gió của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:26
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT06: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, cung cấp doanh cụ và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:23
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Thi công xây dựng và hạng mục chung của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:13
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT01: Cung cấp, lắp đặt thảm trải sàn của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:08
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT03: Doanh cụ phòng họp của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:05
Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu GT05: Thiết bị bếp của chủ đầu tư Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng.
28/07/2022 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 100 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải 65 TBMT trong 61 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 52 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Đối ngoại - Bộ Quốc phòng có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có những sợi dây trong trái tim con người tốt nhất là không nên làm rung động. "
Charles Dickens
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".