Hàng hóa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Hàng hóa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
212.500.000 VND
Ngày đăng tải
15:28 08/05/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số: 10 /QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
CĐCS CÔNG TY TNHH SAILUN VIỆT NAM
Ngày phê duyệt
07/05/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3700809137 3700809137

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH

212.500.000 VND 5 ngày 05 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tập 96 trang Hòa Bình, lốc 10 quyển
TH
850 Lốc - Thương hiệu : Hòa Bình - Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách: 10 quyển/lốc. Loại 96 trang VN 98.000
2 Bút lông kim Thiên Long tím, hộp 10 cây
BL
850 Hộp - Thương hiệu : Thiên Long - Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách: 10 cây/hộp VN 77.000
3 Bút lông màu Thiên Long bịch 12 cây màu
BL
850 Bịch - Thương hiệu : Thiên Long - Xuất xứ: Việt Nam - Quy cách: 12 cây/bịch VN 36.000
4 Bóp đựng viết
BOP
850 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Kích thước: 10x21cm - Vật liệu: Lưới, có khóa kéo tròn VN 36.000
5 Túi đựng
TUI
850 Cái - Xuất xứ: Việt Nam - Kích thước: 25x30cm - Vật liệu: Nhựa PP - Theo yêu cầu Công đoàn. VN 3.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây