Hàng hóa

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Hàng hóa
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
499.456.692 VND
Ngày đăng tải
16:07 15/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
75 /QĐ-CĐCS
Cơ quan phê duyệt
CÔNG ĐOÀN CƠ SỞ CÔNG TY TNHH HANSAE TN
Ngày phê duyệt
10/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3700809137 3700809137

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH

499.456.692 VND 5 ngày 05 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dầu ăn Tường An Cooking Oil 2 lít
DA
2.094 Chai - Nhãn hiệu: Dầu Cooking oil Tường An - Dầu thực vật loại: 02 lít / chai - Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dầu thực vật Tường An - Xuất xứ: Việt Nam VN 109.782
2 Đường Biên Hòa Cô Ba Xanh Lá 1kg
ĐBH
4.188 Túi - Nhãn hiệu: Đường Cô Ba Biên Hòa - Hãng sản xuất: Công ty CP Hàng Tiêu Dùng Biên Hòa - Xuất xứ: Việt Nam - Đựng trong bao PE trọng lượng: 1kg VN 29.511
3 Bột ngọt Ajinomoto 454 gam cánh to
BN
2.094 Gói - Nhãn hiệu: Bột ngọt Ajinomoto - Quy cách: 454g/gói - Loại hạt: Hạt lớn - Hãng sản xuất: Công ty Ajinomoto Việt Nam - Xuất xứ: Việt Nam VN 35.505
4 Hạt nêm Knorr thịt thăn xương ống và tủy 400g
HN
2.094 Gói - Nhãn hiệu: Hạt nêm Knorr - Trọng lượng: 400g - Loại: Hạt nêm thịt thăn, xương ống, tủy - Nhà sản xuất: Công ty TNHH Quốc Tế Unilever Việt Nam - Xuất xứ: Việt Nam VN 34.209
5 Túi đựng pp (tặng kèm)
TUI
2.200 Cái VN VN 0
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây