Hóa chất sinh hóa

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
44
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Hóa chất sinh hóa
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.853.726.680 VND
Ngày đăng tải
15:03 27/02/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
KQ2500015640_2502271459
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Kim Thành
Ngày phê duyệt
27/02/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101268476 0101268476

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM

1.853.148.990 VND 1.853.148.990 VND 1.853.148.990 VND 12 tháng 12 tháng

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Định lượng Albumin trong huyết thanh và huyết tương
1 Hộp Ai-len 1.972.719 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Định lượng Bilirubin toàn phần
1 Hộp Ai-len 6.949.215 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Định lượng Bilirubin trực tiếp
2 Hộp Ai-len 7.969.353 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Định lượng Creatinin
20 Hộp Ai-len 2.397.780 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Định lượng Cholesterol toàn phần
15 Hộp Ai-len 3.629.367 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Đo hoạt độ GGT (Gama Glutamyl Transferase)
2 Hộp Ai-len 5.282.760 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Định lượng Glucose
12 Hộp Ai-len 5.291.475 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Đo hoạt độ AST (GOT)
90 Hộp Ai-len 1.063.755 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Đo hoạt độ ALT (GPT)
80 Hộp Ai-len 1.063.755 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Định lượng HDL-C (High density lipoprotein Cholesterol)
9 Hộp Nhật Bản 20.168.610 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm HDL
2 Hộp Nhật Bản 5.682.747 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Hóa chất kiểm chứng cho xét nghiệm HDL/LDL-Cholesterol
3 Hộp Na Uy 4.690.350 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Định lượng LDL - C (Low density lipoprotein Cholesterol)
4 Hộp Nhật Bản 35.178.780 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm LDL
2 Hộp Nhật Bản 6.752.025 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Định lượng Protein toàn phần
1 Hộp Ai-len 2.294.250 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Định lượng Triglycerid
15 Hộp Ai-len 6.612.480 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Định lượng Ure
10 Hộp Ai-len 7.147.665 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Định lượng Acid Uric
3 Hộp Ai-len 5.737.242 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Đo hoạt độ Amylase
4 Hộp Ai-len 11.195.457 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Đo hoạt độ CK (Creatine kinase)
2 Hộp Ai-len 11.195.457 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Đo hoạt độ CK-MB (Isozym MB of Creatine kinase)
3 Hộp Ai-len 7.821.135 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm CK-MB
2 Hộp Mỹ 3.577.140 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Hóa chất kiểm chuẩn mức 1 cho xét nghiệm CK-MB
2 Hộp Mỹ 4.021.731 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Hóa chất kiểm chuẩn mức 2 cho xét nghiệm CK-MB
2 Hộp Mỹ 4.021.731 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Định lượng Calci toàn phần
1 Hộp Ai-len 5.791.737 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Định lượng HbA1c
2 Hộp Đức 32.813.655 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Hóa chất kiểm chứng cho xét nghiệm HbA1c
1 Hộp Niu Di-lân 9.746.982 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Dung dịch ly giải hồng cầu dùng cho xét nghiệm HbA1c
2 Hộp Đức 4.991.742 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Hóa chất hiệu chuẩn cho các xét nghiệm sinh hóa
20 Hộp Mỹ 11.552.940 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Hóa chất kiểm chứng mức 1 cho các xét nghiệm sinh hóa
30 Lọ Mỹ 626.745 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Hóa chất kiểm chứng mức 2 cho các xét nghiệm sinh hóa
30 Lọ Mỹ 630.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Chất chuẩn điện giải mức giữa
3 Hộp Ai-len 7.687.071 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Hóa chất điện giải cho điện cực tham chiếu
2 Hộp Ai-len 5.425.560 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Dung dịch rửa
3 Bình Ai-len 627.795 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Chất chuẩn huyết thanh mức cao cho xét nghiệm điện giải
1 Hộp Ai-len 3.659.985 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Chất chuẩn huyết thanh mức thấp cho xét nghiệm điện giải
1 Hộp Ai-len 4.397.820 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Dung dịch đệm ISE
2 Hộp Ai-len 5.938.905 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Hóa chất kiểm chứng mức 1 cho các xét nghiệm đo độ đục miễn dịch
2 Lọ Mỹ 3.453.975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
39
Hóa chất kiểm chứng mức 2 cho các xét nghiệm đo độ đục miễn dịch
2 Lọ Mỹ 3.453.975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
40
Hóa chất kiểm chứng mức 3 cho các xét nghiệm miễn dịch đo độ đục
2 Lọ Mỹ 3.453.975 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
41
Định lượng CRP
4 Hộp Nhật Bản 16.137.135 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
42
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm CRP có độ nhạy cao
2 Hộp Nhật Bản 11.227.062 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
43
Dung dịch rửa hệ thống máy sinh hóa
20 Bình Ai-len 3.785.229 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
44
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm CRP thường
1 Hộp Nhật Bản 23.112.495 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
45
Dây bơm nhu động
2 Túi Trung Quốc 2.625.007 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
46
Xy-lanh hút bệnh phẩm
1 Cái Nhật Bản 12.532.399 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
47
Xy-lanh hút hóa chất
1 Chiếc Nhật Bản 15.909.850 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
48
Kim hút dung dịch
1 Chiếc Nhật Bản 7.803.070 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
49
Kim hút bệnh phẩm
1 Chiếc Nhật Bản 10.882.498 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
50
Bóng đèn
4 Cái Nhật Bản 4.051.113 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
51
Điện cực Clo
1 Cái Nhật Bản 19.628.070 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
52
Điện cực Kali
1 Cái Nhật Bản 20.040.090 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
53
Điện cực Natri
1 Cái Nhật Bản 19.628.070 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
54
Hóa chất kiểm chứng mức 1 cho xét nghiệm Ammonia, Ethanol và CO2
4 Hộp Tây Ban Nha 1.487.745 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
55
Hóa chất dùng cho xét nghiệm Ethanol
15 Hộp Tây Ban Nha 2.747.640 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
56
Hóa chất kiểm chứng mức 2 cho xét nghiệm Ammonia, Ethanol và CO2
4 Hộp Tây Ban Nha 1.487.745 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
57
Hóa chất hiệu chuẩn cho xét nghiệm Ammonia, Ethanol và CO2
4 Hộp Tây Ban Nha 647.409 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây