In ấn bản tin

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
27
Số KHLCNT
Tên gói thầu
In ấn bản tin
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.531.530.000 VND
Ngày đăng tải
15:40 15/03/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-VHTT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Văn hóa - Thể thao Quận 4
Ngày phê duyệt
15/03/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1200100081 1200100081

CÔNG TY CỔ PHẦN IN TIỀN GIANG

1.184.495.400 VND 1.184.495.400 VND 1095 ngày 18/03/2024
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0304143874 0304143874 CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BAO BÌ KIẾN Á Thương thảo không thành công
2 vn0300491976 0300491976 CÔNG TY CỔ PHẦN IN GIA ĐỊNH - Không có tài liệu kỹ thuật theo yêu cầu Mục 3 chương Chương V của E-HSMT. - Nhà thầu không cung cấp tài liệu làm rõ giá theo yêu cầu của Bên mời thầu
3 vn0301316335 0301316335 CÔNG TY CỔ PHẦN IN VƯỜN LÀI - Nhà thầu không có cam kết chất lượng in tại Mục 3 Chương V của E-HSMT - Không có cam kết về Uy tín tại mục 6.1. Uy tín của nhà thầu: (Nhà thầu chưa vi phạm lỗi không thương thảo hợp đồng; Nhà thầu chưa vi phạm lỗi có quyết định trúng thầu nhưng không tiến hành hoàn thiện, ký kết hợp đồng).
4 vn0300510890 0300510890 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH Nhà thầu không có cam kết về Uy tín tại mục 6.1. Uy tín của nhà thầu: (Nhà thầu chưa vi phạm lỗi không thương thảo hợp đồng; Nhà thầu chưa vi phạm lỗi có quyết định trúng thầu nhưng không tiến hành hoàn thiện, ký kết hợp đồng)
5 vn0300441502 0300441502 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN IN TEM BƯU ĐIỆN Giá dự thầu cao hơn đơn vị trúng thầu
6 vn0313844107 0313844107 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HÒN NGỌC VIỆT Giá dự thầu cao hơn đơn vị trúng thầu

Hạng mục công việc

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ Mô tả dịch vụ Khối lượng Địa điểm thực hiện Đơn vị tính Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Thao tác
1 Bản tin 24 trang Theo quy định tại Chương V 35700 Cuốn 8.370 298.809.000
2 Bản tin 28 trang Theo quy định tại Chương V 10200 Cuốn 18.900 192.780.000
3 Bản tin 32 trang Theo quy định tại Chương V 15300 Cuốn 19.710 301.563.000
4 Bản tin 64 trang Theo quy định tại Chương V 5100 Cuốn 76.734 391.343.400
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây