In lịch năm 2020

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
In lịch năm 2020
Tên dự án
In lịch năm 2020
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
144.330.000 VND
Giá gói thầu
144.330.000 VND
Ngày quy đổi
28/11/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 1027/QĐ-NHCS ngày 29/11/2019
Ngày phê duyệt
29/11/2019
Hoàn thành
15:05 29/11/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0103995910 0103995910

CÔNG TY CỔ PHẦN IN HỒNG ĐĂNG

137.055.900 VND 10 ngày 10
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây