Kè + Sân Bê Tông

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kè + Sân Bê Tông
Tên dự án
Kè + Sân Bê Tông
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
94.950.000 VND
Giá gói thầu
94.950.000 VND
Ngày quy đổi
28/05/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
05.2/KQĐT-TH&THCS
Ngày phê duyệt
04/06/2019
Hoàn thành
09:40 04/06/2019
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5500279542 5500279542

Công ty TNHH thương mại và xây dựng Đại Anh

94.950.000 VND 90 ngày 90
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây