Khẩu trang 3M

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Khẩu trang 3M
Tên dự án
Cung cấp khẩu trang 3M phục vụ công tác phòng chống dịch Covid-19 năm 2021
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
91.545.000 VND
Giá gói thầu
91.545.000 VND
Ngày quy đổi
26/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định 552/QĐ-TTYT ngày 22/10/2021
Ngày phê duyệt
22/10/2021
Hoàn thành
16:24 01/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0800996541 0800996541

PHẠM THỊ HẠ

89.750.000 VND 10 ngày 10
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây