Khí Oxy Y tế

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
177
Số KHLCNT
Gói thầu
Khí Oxy Y tế
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
32.000.000 VND
Giá dự toán
32.000.000 VND
Hoàn thành
17:09 23/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 6000195906 6000195906

Công ty TNHH TM và DV Khí Ôxy Long Phát

31.240.000 VND 31.240.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Khí Oxy y tế
Khí Oxy
40
Chai
Xem chi tiết tại Chương V
Long Phát
66.000
2
Khí Oxy y tế
Khí Oxy
200
Chai
Xem chi tiết tại Chương V
Long Phát
143.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây