Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 8,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.383.866.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.931.637.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 8,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.383.866.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.931.637.676 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán bị rớt thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT với 1 gói thầu.
28/07/2022 10:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế sử dụng trong chuẩn đoán, điều trị khác; Các vật tư thông thường khác của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
07/07/2022 07:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất máy điện giải, máy miễn dịch và vật tư đi kèm máy của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ ĐẦU TƯ Y TẾ PHƯƠNG NAM
27/05/2022 13:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Khí Oxy Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Khí Ôxy Long Phát
23/05/2022 17:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy sinh hóa và vật tư đi kèm máy; Hóa chất vi sinh; Hóa chất định nhóm máu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
06/05/2022 16:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Kim khâu , chỉ khâu, dao phẫu thuật của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
05/05/2022 11:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải KHLCNT Mua giường phục vụ điều trị bệnh nhân COVID-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT với 1 gói thầu.
29/04/2022 15:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy huyết học của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
28/04/2022 17:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư thay thế, khung đai, nẹp dùng trong chấn thương chỉnh hình và phục hồi chức năng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Bông, dung dịch sát khuẩn, rửa vết thương; Băng, gạc, vật liệu cầm máu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán bị rớt thầu với 1 gói thầu.
28/07/2022 10:48
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Vật tư y tế sử dụng trong chuẩn đoán, điều trị khác; Các vật tư thông thường khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
07/07/2022 07:56
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Hóa chất máy điện giải, máy miễn dịch và vật tư đi kèm máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ ĐẦU TƯ Y TẾ PHƯƠNG NAM
27/05/2022 13:42
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Khí Oxy Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Khí Ôxy Long Phát
23/05/2022 17:09
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy sinh hóa và vật tư đi kèm máy; Hóa chất vi sinh; Hóa chất định nhóm máu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
06/05/2022 16:20
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Kim khâu , chỉ khâu, dao phẫu thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
05/05/2022 11:45
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đăng tải KHLCNT Mua giường phục vụ điều trị bệnh nhân COVID-19 với 1 gói thầu.
29/04/2022 15:35
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy huyết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
28/04/2022 17:33
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Vật tư thay thế, khung đai, nẹp dùng trong chấn thương chỉnh hình và phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:28
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT công bố kết quả gói thầu Bông, dung dịch sát khuẩn, rửa vết thương; Băng, gạc, vật liệu cầm máu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán bị rớt thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT với 1 gói thầu.
28/07/2022 10:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư y tế sử dụng trong chuẩn đoán, điều trị khác; Các vật tư thông thường khác của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
07/07/2022 07:56
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất máy điện giải, máy miễn dịch và vật tư đi kèm máy của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ ĐẦU TƯ Y TẾ PHƯƠNG NAM
27/05/2022 13:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Khí Oxy Y tế của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Khí Ôxy Long Phát
23/05/2022 17:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy sinh hóa và vật tư đi kèm máy; Hóa chất vi sinh; Hóa chất định nhóm máu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
06/05/2022 16:20
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Kim khâu , chỉ khâu, dao phẫu thuật của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
05/05/2022 11:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải KHLCNT Mua giường phục vụ điều trị bệnh nhân COVID-19 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT với 1 gói thầu.
29/04/2022 15:35
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất dùng cho máy huyết học của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ M-PROTECH
28/04/2022 17:33
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư thay thế, khung đai, nẹp dùng trong chấn thương chỉnh hình và phục hồi chức năng của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải kết quả gói thầu Bông, dung dịch sát khuẩn, rửa vết thương; Băng, gạc, vật liệu cầm máu của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
28/04/2022 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải 35 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN CƯ JÚT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn sẽ dạy bạn, còn kẻ thù sẽ trừng phạt bạn. "
Tục ngữ Nga