Kiểm toán

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng mạng viễn thông phục vụ ngầm hóa di dời mạng cáp ngoại vi tại tuyến đường Trần Bạch Đằng, An Thượng 2, An Thượng 3, Lê Quang Đạo, Hoàng Kế Viêm và Ngô Thì Sỹ-Viễn Thông Đà Nẵng năm 2022
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
7.740.552 VND
Giá gói thầu
7.740.552 VND
Ngày quy đổi
25/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1135/QĐ-VNPT-ĐAN-KTKH
Ngày phê duyệt
07/10/2022
Hoàn thành
16:33 14/11/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0400100707 0400100707

Công ty TNHH Kiểm toán và Kế toán AAC

6.532.920 VND 15 ngày 15
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây