Kiểm toán

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Kiểm toán
Tên dự án
Đầu tư nâng cấp thiết bị xử lý hậu kỳ hình ảnh và âm thanh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
122.296.267 VND
Giá gói thầu
122.296.267 VND
Ngày quy đổi
28/04/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 27/QĐ-VFC ngày 18/11/2022
Ngày phê duyệt
18/11/2022
Hoàn thành
11:04 22/11/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101932048 0101932048

CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HÙNG VƯƠNG

122.296.267 VND 30 ngày 30
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây