Lắp đặt hệ thống Camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt hệ thống Camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
89.820.000 VND
Ngày đăng tải
21:18 27/11/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số :26/QĐ-HHB
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Non Hoà Hiệp Bắc
Ngày phê duyệt
28/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4401058420 4401058420

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT XÂY LẮP HƯNG THU

89.820.000 VND 5 ngày 5
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 CAMARA DAHUA Xuất xứ: China
DH-IPC-HFW2241T-AS
7 Cái - Độ phân giải 2 Megapixel cảm biến CMOS kích thước; - Chuẩn nén H265+;- Hỗ trợ chức năng phát hiện thông minh, hàng rào ảo, xâm nhập(phân biệt người và xe.; Tầm xa hồng ngoại 80m; Tích hợp mic; Chuẩn tương thích onvif; Điện áp 12V hoặc POE; Chất liệu kim loại. Trung Quốc 3.750.000
2 CAMARA DAHUA Xuất xứ: China
DH-IPC-HFW2241T-AS
1 Cái Xoay 36 độ, đàm thoại 2 chiều Trung Quốc 4.800.000
3 ĐẦU GHI DAHUA Xuất xứ: China
DHI-NVR4116HS-4KS3
2 Cái Đầu ghi 16 kênh IP; Chuẩn nén H265+; Hỗ trợ AI; Băng thông đầu vào max 160mpbs; - Hỗ trợ camera lên đến MP; - Ai by NVR 4 kênh SMD Plus, nhận diện khuôn mặt, đếm người bản đồ nhiệt.; -Hỗ trợ 1 Sata lên đến 20 T; - Nguồn DC12V/2A Trung Quốc 6.000.000
4 Tivi Smart, xuất xứ: Việt Nam
50C645
2 Cái KT: màn hình 32 inch 50C645; Độ phân giải: 4K; Loại màn hình: Đèn nền: LED nền (Direct; LED), Tấm nền: VA LCD; Chất liệu Chân đế (Vỏ nhựa lõi kim loại), Viền tivi (Nhựa); Sản xuất tại: Việt Nam Việt Nam 7.500.000
5 Ổ CỨNG HHD Seagate 4T chính hãng
HHD
2 Cái HHD Seagate 2T chính hãng Trung Quốc 5.900.000
6 Switch POE Dahua 8 port
8port
2 Cái Switch POE Dahua 8 port Trung Quốc 1.950.000
7 Hộp kỹ thuật 12x12
.
7 Cái Hộp kỹ thuật 11x11 . 50.000
8 Tủ kỹ thuật
.
2 Cái Tủ kỹ thuật sơn tĩnh điện 50x40 . 400.000
9 Dây lan cat 6 tạm tính
.
344 M Dây lan cat 6 . 20.000
10 Dây điện cadivi 0.5
.
40 M Dây điện cadivi 1.5 . 20.000
11 Đầu RJ45 tạm tính
.
24 Cái Đầu RJ45 . 10.000
12 Công lắp cam, khoan đục, kéo dây, cấu hình
.
2 Gói Công lắp cam, khoan đục, kéo dây, cấu hình . 3.500.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây