Lắp đặt hệ thống camera giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt hệ thống camera giám sát
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.538.000 VND
Ngày đăng tải
00:53 21/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
17/QĐ-THCSND
Cơ quan phê duyệt
trường trung học cơ sở Nguyễn Du
Ngày phê duyệt
17/01/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0104238342 0104238342

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH Y2D

98.538.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu ghi hình Hikvision DS-7764NI-M4
7764NI
1 Chiếc Chuẩn nén H.265, H265+, H.264, H264+. – Độ phân giải ghi rất cao lên tới 32 MP. – Băng thông đầu vào tối đa: 400Mbps – Băng thông đầu ra tối đa 400Mbps – Hỗ trợ 2 cổng HDMI, 2 cổng VGA, Độ phân giải HDMI1 xuất ra tối đa 8K, HDMI2: 4K, VGA1/VGA2: 1920x1080p (Khi cổng HDMI1 có độ phân giải là 8K thì độ phân giải tối đa của cổng HDMI2 là 1920×1080) – Hỗ trợ 1 cổng Audio vào, 2 cổng Audio ra. – Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 2 cổng USB 3.0. – Hỗ trợ 16 cổng báo động vào và 9 cổng báo động ra. – Hỗ trợ RS-485, RS232 – Hỗ trợ 1 cổng Ctrl 12V (cấp nguồn 12VDC-1A ngõ ra cho các thiết bị báo động mở rông), 1 cổng DC12V (12V-1A) – Hỗ trợ 2 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps cho phép lựa chọn 2 tính năng : Đa địa chỉ hoặc cổng mạng dự phòng. – Hỗ trợ 4 ổ HDD dung lượng tối đa mỗi ổ 16TB. – Hỗ trợ 1 cổng eSATA sử dụng cho ghi hình hoặc xuất dữ liệu. – Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect P2P, tên miền Cameraddns miễn phí trọn đời – Hỗ trợ tính năng ANR ( Sau khi bị mất kết nối vs camera và được kết nối lại, đầu ghi sẽ lấy lại đoạn dữ liệu khi bị mất kết nối từ thẻ nhớ camera để ghi lên ổ cứng.) – Nguồn điện: 100~240VAC – Kích thước: 445 × 400 × 75 mm – Trọng lượng: ≤ 5 kg Trung Quốc 13.090.000
2 Ổ cứng lắp trong Western Digital 4TB 3.5'' Sata3, màu tím (Purple) (WD43PURZ)
WD43PURZ
2 Cái Dung lượng ổ cứng: 4TB Kích thước: 3.5Inch Tốc độ quay: 5400rpm Bộ nhớ Cache: 256MB Chuẩn giao tiếp: SATA3 Nhu cầu sử dụng: Chuyên cho Camera Tính năng khác: Sử dụng công nghệ AllFrame hỗ trợ lên đến 32 camera HD/kênh, hoạt động 24/7. Tối ưu hóa phục vụ cho mục đích lưu trữ giám sát/ DVR/ STB. Trung Quốc 3.355.000
3 Camera quan sát DS-2CD1321G2-LIU
LIU
32 Chiếc Cảm biến 1/2.9″ progressive scan CMOS – Chuẩn nén H.265, H.265+, H.264, H.264+; Hỗ trợ 2 luồng dữ liệu – Độ nhạy sáng Color: 0.01 Lux @ (F1.6, AGC ON) – Độ phân giải tối đa (1920 × 1080)/25fps – Ống kính 2.8/4mm – Tầm xa hồng ngoại/Ánh sáng trắng: 20/15m – Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR – Hỗ trợ chế độ đèn thông minh Smart Hybrid Light – Tính năng phát hiện người và phương tiện – Tích hợp Micro – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67 – Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect, tên miền CameraDDNS – Vật liệu: Plastic – Nguồn cấp: 12V/PoE chuẩn 802.03af Trung Quốc 1.485.000
4 Dây cáp mạng (DH-PFM920I-5EUN)
5EUN
8 Cuộn Cáp mạng UTP CAT5e lõi đồng 305m, thời gian sử dụng lên đến 10 năm – Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất không oxi 99.97% (OFC) – Đường kính lõi: 0.45mm ± 0.01 mm – Chất liệu vỏ cách điện lõi dây: HDPE – Độ dày vỏ cách điện lõi: 0.18 mm – Chất liệu vỏ dây: PVC đáp ứng tiêu chuẩn chống cháy CE CPR Eca – Độ dày vỏ dây: 0.5 mm – Màu dây: trắng – Chiều dài cuộn: 305m Trung Quốc 2.420.000
5 phụ kiện
pk
1 bộ phụ kiện lắp đặt Việt Nam 1.298.000
6 nhân công
NC
32 công Nhân công lắp đặt Việt Nam 330.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây