Install surveillance camera system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Install surveillance camera system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.538.000 VND
Publication date
00:53 21/01/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
17/QĐ-THCSND
Approval Entity
Nguyen Du Middle School
Approval date
17/01/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0104238342 0104238342

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÁY TÍNH Y2D

98.538.000 VND 10 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Đầu ghi hình Hikvision DS-7764NI-M4
7764NI
1 Chiếc Chuẩn nén H.265, H265+, H.264, H264+. – Độ phân giải ghi rất cao lên tới 32 MP. – Băng thông đầu vào tối đa: 400Mbps – Băng thông đầu ra tối đa 400Mbps – Hỗ trợ 2 cổng HDMI, 2 cổng VGA, Độ phân giải HDMI1 xuất ra tối đa 8K, HDMI2: 4K, VGA1/VGA2: 1920x1080p (Khi cổng HDMI1 có độ phân giải là 8K thì độ phân giải tối đa của cổng HDMI2 là 1920×1080) – Hỗ trợ 1 cổng Audio vào, 2 cổng Audio ra. – Hỗ trợ 2 cổng USB 2.0, 2 cổng USB 3.0. – Hỗ trợ 16 cổng báo động vào và 9 cổng báo động ra. – Hỗ trợ RS-485, RS232 – Hỗ trợ 1 cổng Ctrl 12V (cấp nguồn 12VDC-1A ngõ ra cho các thiết bị báo động mở rông), 1 cổng DC12V (12V-1A) – Hỗ trợ 2 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps cho phép lựa chọn 2 tính năng : Đa địa chỉ hoặc cổng mạng dự phòng. – Hỗ trợ 4 ổ HDD dung lượng tối đa mỗi ổ 16TB. – Hỗ trợ 1 cổng eSATA sử dụng cho ghi hình hoặc xuất dữ liệu. – Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect P2P, tên miền Cameraddns miễn phí trọn đời – Hỗ trợ tính năng ANR ( Sau khi bị mất kết nối vs camera và được kết nối lại, đầu ghi sẽ lấy lại đoạn dữ liệu khi bị mất kết nối từ thẻ nhớ camera để ghi lên ổ cứng.) – Nguồn điện: 100~240VAC – Kích thước: 445 × 400 × 75 mm – Trọng lượng: ≤ 5 kg Trung Quốc 13,090,000
2 Ổ cứng lắp trong Western Digital 4TB 3.5'' Sata3, màu tím (Purple) (WD43PURZ)
WD43PURZ
2 Cái Dung lượng ổ cứng: 4TB Kích thước: 3.5Inch Tốc độ quay: 5400rpm Bộ nhớ Cache: 256MB Chuẩn giao tiếp: SATA3 Nhu cầu sử dụng: Chuyên cho Camera Tính năng khác: Sử dụng công nghệ AllFrame hỗ trợ lên đến 32 camera HD/kênh, hoạt động 24/7. Tối ưu hóa phục vụ cho mục đích lưu trữ giám sát/ DVR/ STB. Trung Quốc 3,355,000
3 Camera quan sát DS-2CD1321G2-LIU
LIU
32 Chiếc Cảm biến 1/2.9″ progressive scan CMOS – Chuẩn nén H.265, H.265+, H.264, H.264+; Hỗ trợ 2 luồng dữ liệu – Độ nhạy sáng Color: 0.01 Lux @ (F1.6, AGC ON) – Độ phân giải tối đa (1920 × 1080)/25fps – Ống kính 2.8/4mm – Tầm xa hồng ngoại/Ánh sáng trắng: 20/15m – Chống ngược sáng DWDR, BLC, 3D DNR – Hỗ trợ chế độ đèn thông minh Smart Hybrid Light – Tính năng phát hiện người và phương tiện – Tích hợp Micro – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67 – Hỗ trợ dịch vụ Hik-connect, tên miền CameraDDNS – Vật liệu: Plastic – Nguồn cấp: 12V/PoE chuẩn 802.03af Trung Quốc 1,485,000
4 Dây cáp mạng (DH-PFM920I-5EUN)
5EUN
8 Cuộn Cáp mạng UTP CAT5e lõi đồng 305m, thời gian sử dụng lên đến 10 năm – Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất không oxi 99.97% (OFC) – Đường kính lõi: 0.45mm ± 0.01 mm – Chất liệu vỏ cách điện lõi dây: HDPE – Độ dày vỏ cách điện lõi: 0.18 mm – Chất liệu vỏ dây: PVC đáp ứng tiêu chuẩn chống cháy CE CPR Eca – Độ dày vỏ dây: 0.5 mm – Màu dây: trắng – Chiều dài cuộn: 305m Trung Quốc 2,420,000
5 phụ kiện
pk
1 bộ phụ kiện lắp đặt Việt Nam 1,298,000
6 nhân công
NC
32 công Nhân công lắp đặt Việt Nam 330,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second