Lắp đặt màn hình Led

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt màn hình Led
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
139.299.600 VND
Ngày đăng tải
11:25 20/01/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-THCSND
Cơ quan phê duyệt
Trường trung học cơ sở Nguyễn Du
Ngày phê duyệt
16/01/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0108701064 0108701064

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HACO VIỆT NAM

139.299.600 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 màn hình Led P5 hiển thị ngoài trời
P5
7.32 m2 I. Module led Môi trường làm việc: Ngoài trời Khoảng cách điểm ảnh: 5mm Khoảng cách nhìn tối ưu: >5m Kích thước module: 320x160mm Mật độ điểm ảnh module: 64x32pixel= 2048 Dots Mật độ điểm ảnh: 40.000dot/m2 Phương pháp quets: 1/8 Loại bóng: SMD 2525 Tần số làm tươi: 3840Hz Độ sáng: ≥4500cd/㎡ Góc nhìn ngang/dọc: 140 độ Tuổi thọ bóng led: 100.000h Công suất tiêu thụ trung bình: <280w/m2 Công suất tiêu thụ tối đa: <850w/m2 II. Card Nhận: Khả năng quản lý: Tối thiểu: 98.000 điểm ảnh Chiều rộng tối thiểu: 256 pixels Chiều cao tối thiểu: 512 pixels Cổng kết nối: Đầu vào: 2 x RJ45, Đầu ra: 8 x HUB75 Công nghệ nhân đôi tần số: Giảm thiểu hiện tượng moiré (kẻ vạch) khi quay phim, chụp ảnh. Hiệu chỉnh gam màu xám nâng cao. Hiệu chỉnh từng điểm ảnh. Chuẩn: ROHS, CE, FCC. Bộ chuyển nguồn 5V60A chống chập cháy Bộ xử lý hình ảnh: Khả năng xử lý đến 1,3tr điểm ảnh, có thể dễ dàng chuyển đổi 2 chế độ online và offline. Đạt tiêu chuẩn KC, ROHS, CE, FCC Trung Quốc 16.500.000
2 Cabinet chống nước ngoài trời
Cabinet
7.32 m2 Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện Kích thước cabinet: 960x960mm Loại: có cánh cửa Việt Nam 2.530.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây