Lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
388.063.500 VND
Ngày đăng tải
08:47 22/10/2022
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
73/QĐ-TTR
Cơ quan phê duyệt
Thanh tra thành phố Phổ Yên
Ngày phê duyệt
28/09/2022
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn1716000078 4600140648

Viễn thông Thái Nguyên

388.063.500 0 VND
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thiết bị hệ thống phòng họp
RealPresence
1 Bộ . Lào 148.000.000
2 Hộp đại biểu kèm micro cần dài
CCS-DL
8 Chiếc . Bosch/ China 7.825.000
3 Hộp Chủ tịch kèm micro cần dài
CCS-CML
1 Chiếc . Bosch/ China 8.685.000
4 Khối điều khiển trung tâm có triệt tiêu hồi âm kỹ thuật số
CCS-CU
1 Chiếc . Bosch/ China 21.875.000
5 Cáp nối chuyên dụng 10m
LBB3316/10
1 Chiếc . Bosch/ China 3.125.000
6 Cabinet loudspeaker, 30W, white (Loa hộp 30W, màu trắng)
LB2-UC30-L1
4 Chiếc . Bosch/ China 3.125.000
7 Priority mixer amplifier, 120W (Âm ly kèm trộn 120W)
PLE-1MA120-EU
1 Chiếc . AAP/China 8.200.000
8 Hệ thống cổng ra Main Left
Vang số AAP
1 Chiếc . AAP/China 5.540.000
9 Dây loa chuyên dụng 2 x 1.5mm( cuộn 100m)
A
100 Mét . Soundking/TQ 32.500
10 Tủ gỗ âm thanh chuyên nghiệp 10U
A
1 Chiếc . VN 3.125.000
11 Thiết bị hiển thị
Tivi 75"
1 Chiếc . Việt Nam 31.500.000
12 Thiết bị dự phòng nguồn điện
UPS 1400VA
1 Chiếc . Philipin 4.850.000
13 Giá treo di động cho TV, VCS phẳng đến 80"
A
1 Chiếc . Trung Quốc 4.865.000
14 Vật tư, phụ kiện, thi công lắp đặt (ổ cắm, hub HDMI, dây Lan .v.v): Nhân công vận chuyển, lắp đặt hoàn chỉnh
A
1 Gói . VNPT 5.500.000
15 Máy tính xách tay (NB)
HP 240 G8 i7
1 Chiếc . HP/TQ 23.950.000
16 Camera IP Starlight 4.0MP
DAHUA
1 Chiếc . Dahua/ TQ 2.870.000
17 Cấp nguồn cho camera
PoE SW 5 port
1 Chiếc . TPLINK/ TQ 850.000
18 Vật tư, phụ kiện lắp đặt, cấu hình thiết bị hoàn chỉnh camera giám sát kết nôi IOC
.
1 Gói . . 1.500.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây