Lắp đặt thiết bị

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp Trạm y tế Phường 9 thực hiện mô hình điểm
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
211.891.043 VND
Giá gói thầu
211.891.043 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:15 04/09/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
67/QĐ-TTYT ngày 12/09/2019 của Trung tâm Y tế Quận 8
Ngày phê duyệt
12/09/2019
Hoàn thành
07:29 16/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0305043833 0305043833

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH

208.712.677 VND 30 ngày 30 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây