Lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa BĐ VHX tỉnh Sóc Trăng năm 2017
Chủ đầu tư
Bưu điện tỉnh Sóc Trăng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
98.047.860 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
22/QĐ-BĐST
Ngày phê duyệt
12/07/2017
Hoàn thành
12:33 11/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2200591586 2200591586

Công ty TNHH Quảng cáo Sự Thật Vàng

98.047.860 VND 20 ngày 20 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây