Lắp đặt trạm biến áp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Lắp đặt trạm biến áp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
489.088.800 VND
Ngày đăng tải
12:09 13/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-TTUT
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Ươm tạo Doanh nghiệp Nông nghiệp Công nghệ cao
Ngày phê duyệt
07/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0316024984 0316024984

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐIỆN ĐẠI PHÁT

489.088.800 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 FCO 24kV-100A
01
3 Cái FCO 24kV-100A Việt Nam 2.052.000
2 Cáp đồng bọc cách điện 22kV-25mm2
02
30 M Cáp đồng bọc cách điện 22kV-25mm2 Việt Nam 194.400
3 Cáp đồng trần 25mm2
03
20 Kg Cáp đồng trần 25mm2 Việt Nam 432.000
4 LA 18kV
04
3 Cái LA 18kV Cooper/USA 1.890.000
5 Đà sắt L75x75x2400
05
3 Bộ Đà sắt L75x75x2400 Việt Nam 1.404.000
6 Đà ngồi TBT 400kVA
06
1 Bộ Đà ngồi TBT 400kVA Việt Nam 7.020.000
7 Máy biến áp 400kVA 22/0,4kV
07
1 Máy Máy biến áp 400kVA 22/0,4kV Việt Nam 303.264.000
8 Tủ phân phối MCCB 600A & phụ kiện
08
1 Tủ Tủ phân phối MCCB 600A & phụ kiện Việt Nam 14.796.000
9 Cáp CV 0.6kv 200mm2 3x2*6m
09
36 M Cáp CV 0.6kv 200mm2 3x2*6m Việt Nam 972.000
10 Cáp CV 0.6kv 300mm2 1*7m
10
7 M Cáp CV 0.6kv 300mm2 1*7m Việt Nam 1.188.000
11 Đầu cosse ép đồng 300-200 + nắp chụp màu
11
14 Cái Đầu cosse ép đồng 300-200 + nắp chụp màu Việt Nam 178.200
12 Nắp chụp MBA
12
3 Cái Nắp chụp MBA Việt Nam 297.000
13 Nắp chụp LA
13
3 Cái Nắp chụp LA Việt Nam 135.000
14 Hệ thống tiếp địa TBT+LA
14
2 Cái Hệ thống tiếp địa TBT+LA Việt Nam 2.700.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây