Lập E - HSMT, đánh giá E - HSDT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Lập E - HSMT, đánh giá E - HSDT
Tên dự án
Xây dựng nhà học 2 tầng 8 phòng và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học xã Lưu Phương
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
37.912.000 VND
Giá gói thầu
37.912.000 VND
Ngày quy đổi
23/08/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
86/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/08/2021
Hoàn thành
16:26 06/11/2023
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2700791569 2700791569

Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành

37.912.000 VND 45 ngày 45
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây