Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.202.576.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.096.492.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.202.576.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.096.492.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E - HSMT, đánh giá E - HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
06/11/2023 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Cửu Long
29/07/2022 21:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
01/07/2022 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
01/07/2022 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
01/07/2022 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Ninh Bình
07/11/2023 15:58
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Ninh Bình
07/11/2023 15:48
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Nén tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Ninh Bình
07/11/2023 15:42
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CCE, Liên danh Công ty TNHH ĐT và XD Thành Đạt 135 và Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng CCE
07/11/2023 11:34
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG
07/11/2023 11:31
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Lập E - HSMT, đánh giá E - HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
06/11/2023 16:26
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Cửu Long
29/07/2022 21:58
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI PHONG
01/07/2022 14:46
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM VIỆT
01/07/2022 14:41
Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
01/07/2022 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Nén tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 15:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
07/11/2023 11:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E - HSMT, đánh giá E - HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
06/11/2023 16:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Cửu Long
29/07/2022 21:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
01/07/2022 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
01/07/2022 14:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành
01/07/2022 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Lưu Phương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cải cách không vui sướng mà đau đớn; không ai có thể thay đổi chính mình mà không trải qua đau khổ và vất vả, quốc gia lại càng không thể. "
Thomas Carlyle