Máy bơm và phụ kiện bơm nước

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy bơm và phụ kiện bơm nước
Tên dự án
Mua túi lọc bụi chịu nhiệt phục vụ sửa chữa, thay thế thiết bị; Mua máy bơm và phụ kiện phục vụ cải tạo Trạm bơm nước tháp điều hòa khí thải - Nhà máy xi măng Sông Thao.
Chủ đầu tư
Công ty cổ phần xi măng Sông Thao
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
490.875.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
108/QĐ-HĐQT ngày 16/6/2017
Ngày phê duyệt
16/06/2017
Lý do chọn nhà thầu
Giá chào sau sửa lỗi, hiệu chỉnh sai lệch thấp nhất thấp hơn giá gói thầu
Hoàn thành
15:29 16/06/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105902809 0105902809

Công ty CP đầu tư thương mại và dịch vụ Thủ Đô

220.873.400 VND 03 tháng 03 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây