Máy giảm thuỷ phần

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy giảm thuỷ phần
Tên dự án
Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ phát triển nghề nuôi ong mật theo huớng sản xuất hàng hoá tại tỉnh Hưng Yên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
550.000.000 VND
Giá gói thầu
550.000.000 VND
Đóng thầu
15:00 05/10/2017
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
20/QĐ-OHY ngày 02/11/2017
Ngày phê duyệt
02/11/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có giá thấp nhất, đáp ứng đúng, đủ các yêu cầu về tiêu chuẩn về kỹ thuật tiêu chuẩn tài chính căn cứ theo nội dung yêu cầu của hồ sơ yêu cầu.
Hoàn thành
10:51 04/11/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty TNHH Tuấn Linh

550.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy giảm thủy phần
1. Hệ thống tháp sấy; 2. Hệ thống xử lý không khí; 3. Hệ thống ống dẫn mật; 4. Hệ thống máy nén Việt Nam 550.000.000
550000000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây