Máy móc, thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy móc, thiết bị
Tên dự án
Chi thường xuyên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
150.000.000 VND
Giá gói thầu
150.000.000 VND
Đóng thầu
16:00 11/04/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 17/QĐ-QĐ
Ngày phê duyệt
10/05/2018
Hoàn thành
22:22 15/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8095276689 8095276689

Cửa hàng Hồ Quang Duy

150.000.000 VND 180 ngày 180 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bể composite
2 Bể trụ tròn, thể tích 1,5 m3/bể; chất liệu bằng composite Việt Nam 40.000.000
40000000
2 Máy sủi tạo oxy
2 điện áp 380v-50HZ; lưu lượng 4300L/phút; áp lực tối đa 24KPA Trung Quốc 24.000.000
24000000
3 Máy đo môi trường
2 các chi tiêu đo: đa chỉ tiêu như PH/mV, ORP, EC, TDS, DO Rumani 86.000.000
86000000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây