Máy photocopy

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy photocopy
Tên dự án
Dự toán kinh phí vốn đối ứng ODA thực hiện tại Trường cao đẳng nghề LILAMA 2
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
315.000.000 VND
Giá gói thầu
315.000.000 VND
Đóng thầu
10:00 27/11/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
02-12/QĐ-CĐNL2 ngày 02/12/2015
Ngày phê duyệt
02/12/2015
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng được đầy đủ các yêu cầu của HSYC và có giá chào giá thấp hơn giá gói thầu.
Hoàn thành
14:48 08/12/2015
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0302563707 0302563707

Công ty Cổ phần Siêu Thanh

260.000.000 VND 15 ngày 15 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây