Máy Photocopy (gói 3)

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Máy Photocopy (gói 3)
Tên dự án
Mua sắm tài sản năm 2016 của Công ty Điện lực Trà Vinh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
160.000.000 VND
Giá gói thầu
160.000.000 VND
Đóng thầu
15:00 20/09/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 1651/QĐ-PCTV ngày 10 tháng 10 năm 2016
Ngày phê duyệt
10/10/2016
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng các yêu cầu theo HSMT
Hoàn thành
07:19 11/10/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1801314585 1801314585

Công ty TNHH Một Thành Viên MEKONG DV

137.600.000 VND Trong ngày Trong vòng 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây