MS-02: Mua văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-02: Mua văn phòng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
458.715.000 VND
Ngày đăng tải
14:43 02/02/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
248/QĐ-SQCT
Cơ quan phê duyệt
Trường SQCT
Ngày phê duyệt
21/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000028188 8781121024-001

HKD Bùi Thị Tươi

458.715.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy A4 Plus
Giấy A4 Plus
35 Thùng Giấy A4 Plus INDO 350.000
2 Giấy A3 Plus
Giấy A3 Plus
20 Thùng Giấy A3 Plus INDO 700.000
3 Lịch bàn Nhân dân
Lịch bàn Nhân dân
7 Quyển Lịch bàn Nhân dân VN 90.000
4 Phần mềm diệt vi rút Kaspersky
Phần mềm diệt vi rút Kaspersky
8 Thẻ Phần mềm diệt vi rút Kaspersky NGA 300.000
5 Băng dính xanh (loại 5cm)
Băng dính xanh (loại 5cm)
40 Cuộn Băng dính xanh (loại 5cm) VN 25.000
6 Băng dính trắng (loại 5cm)
Băng dính trắng (loại 5cm)
40 Cuộn Băng dính trắng (loại 5cm) VN 15.000
7 Băng dính 2 mặt (loại 5cm)
Băng dính 2 mặt (loại 5cm)
40 Cuộn Băng dính 2 mặt (loại 5cm) VN 15.000
8 Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đen
Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đen
20 Hộp Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đen NHẬT 450.000
9 Bút bi nước Pentel 57 (0.7) xanh
Bút bi nước Pentel 57 (0.7) xanh
20 Hộp Bút bi nước Pentel 57 (0.7) xanh NHẬT 450.000
10 Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đỏ
Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đỏ
20 Hộp Bút bi nước Pentel 57 (0.7) đỏ NHẬT 450.000
11 Bàn dập ghim đại Deli trợ lực 0383
Bàn dập ghim đại Deli trợ lực 0383
1 Cái Bàn dập ghim đại Deli trợ lực 0383 TQ 750.000
12 Sổ Business BA4 400 Trang 5013 (210x300cm)
Sổ Business BA4 400 Trang 5013 (210x300cm)
450 Quyển Sổ Business BA4 400 Trang 5013 (210x300cm) VN 85.000
13 Túi cúc đựng tài liệu A4
Túi cúc đựng tài liệu A4
500 Chiếc Túi cúc đựng tài liệu A4 VN 4.000
14 Túi cúc đựng tài liệu A3
Túi cúc đựng tài liệu A3
500 Chiếc Túi cúc đựng tài liệu A3 VN 8.000
15 Giấy bìa hồng Color copier A4
Giấy bìa hồng Color copier A4
15 Thùng Giấy bìa hồng Color copier A4 INDO 320.000
16 Giấy bìa hồng Color copier A3
Giấy bìa hồng Color copier A3
15 Thùng Giấy bìa hồng Color copier A3 INDO 320.000
17 Bìa bóng kính A4 dày
Bìa bóng kính A4 dày
40 Tập Bìa bóng kính A4 dày VN 80.000
18 Kẹp đen 25mm (Hộp 48 cái)
Kẹp đen 25mm (Hộp 48 cái)
35 Hộp Kẹp đen 25mm (Hộp 48 cái) TQ 42.000
19 Phôi giấy chứng nhận lớp nhận thức Đảng, đảng viên mới
Phôi giấy chứng nhận lớp nhận thức Đảng, đảng viên mới
1.000 Chiếc Phôi giấy chứng nhận lớp nhận thức Đảng, đảng viên mới VN 4.000
20 Túi hồ sơ đảng viên
Túi hồ sơ đảng viên
2.100 Chiếc Túi hồ sơ đảng viên VN 20.000
21 Keo khô Double A 8gr
Keo khô Double A 8gr
43 Hộp Keo khô Double A 8gr THÁI LAN 5.000
22 Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho học viên đối tượng kết nạp đảng
Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho học viên đối tượng kết nạp đảng
850 Quyển Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho học viên đối tượng kết nạp đảng VN 55.000
23 Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới
Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới
850 Quyển Tài liệu bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới VN 60.000
24 Sổ học tập đối tượng kết nạp đảng, đảng viên mới (Sổ bìa da KLONG Khổ A4)
Sổ học tập đối tượng kết nạp đảng, đảng viên mới (Sổ bìa da KLONG Khổ A4)
850 Quyển Sổ học tập đối tượng kết nạp đảng, đảng viên mới (Sổ bìa da KLONG Khổ A4) VN 70.000
25 Sách "Xây dựng chỉnh đốn Đảng một số vấn đề lý luận và thực tiễn"
Sách "Xây dựng chỉnh đốn Đảng một số vấn đề lý luận và thực tiễn"
550 Quyển Sách "Xây dựng chỉnh đốn Đảng một số vấn đề lý luận và thực tiễn" VN 250.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây