Mua 02 xe bán tải

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua 02 xe bán tải
Tên dự án
Mua xe ôt ô phục vụ công tác chung và xe chuyên dùng
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.503.000.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
143/QĐ-STC
Ngày phê duyệt
06/10/2017
Hoàn thành
17:31 18/10/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0300710843 0300710843

Công ty TNHH Dịch vụ Ô tô Sài Gòn Toyota TSUSHO

1.483.000.000 VND 30 ngày 30
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây